Rukia maudhui makuu
Pambazuko
Ukweli Hauna Kutu

Michezo

Arsenal moto uleule, United Hoi!

MABINGWA watetezi Ligi Kuu ya England (EPL), Arsenal ‘The Gunnners’ wameuwasha moto na kusimamisha bendera kwa msimu mpya wa 2026/27 baada ya kuwakaribisha Coventry kwa kichapo cha mabao 3-0.

Jumatatu, 24 Agosti 2026 · 06:00Dakika 1 kusomaToleo 179, uk. 37

Mtanange huo ulirindima Ijumaa, Agosti 21 katika Dimba la Emirates jijini London, ukiwa ni mchezo wa kwanza wa msimu, ambapo ulitazamwa na mashabiki 60,098 kati ya 60,704 wanaopaswa kuujaza uwanja huo.

Mabao ya Arsenal yaliwekwa kambani na Kai Havertz, Bukayo Saka na Martin Odegaard. Ni mchezo ambao washika mitutu hao waliutawala kwa kiwango kikubwa, wakiwa na umiliki wa kandanda wa asilimia 64, wakipiga mashuti 20 huku sita yakilenga lango, na usahihi wa pasi ukiwa asilimia 92.

Kikomo cha bure kimefikia

Umesoma makala 3 za bure mwezi huu

Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.

Mwezi

TSh 8,000

kwa mwezi

Mwaka

TSh 80,000

kwa mwaka

Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.

Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa

Soma Pia