Uanachama
Unga mkono uandishi huru
Habari za uchunguzi zinagharimu muda, safari na ulinzi wa vyanzo. Uanachama wako unatuwezesha kuendelea kuandika bila kuegemea upande wowote.
Makala Moja
TSh 500
kwa makala
- Soma makala moja
- Hakuna usajili unaohitajika
Inapendekezwa
Mwezi
TSh 8,000
kwa mwezi
- Maudhui yote
- Matangazo machache
- WhatsApp ya wanachama
- Podikasti mapema
Mwaka
TSh 80,000
kwa mwaka
- Faida zote za mwezi
- Punguzo kwenye matukio
- Mahojiano ya kipekee mapema
Okoa TSh 16,000 ukilinganisha na malipo ya kila mwezi
ChaguaMwanafunzi / Mwalimu
TSh 5,000
kwa mwezi
- Maudhui yote kwa bei nafuu
Inahitaji uthibitisho wa chuo au shule
ChaguaNjia za Malipo
- M-PesaVodacom
- Mixx by YasYas (Tigo)
- Airtel MoneyAirtel
- HaloPesaHalotel
- Kadi ya benkiVisa / Mastercard
Bila Uanachama
Kila msomaji anapata makala 3 bure kwa mwezi. Habari za dharura na za maslahi ya umma zitaendelea kuwa wazi kwa kila mtu, daima.
Pata Gazeti kwa WhatsApp
Tuma neno HABARI kwa namba +255 744 768 263 ili kupokea toleo la kila wiki kwenye simu yako.