
Adolphine, mumewe walivyotikisa kwenye vazi la asili la harusi
MWANAMITINDO na mjasiriamali, Adolphine Manywa, akiwa na mwenza wake wameteka hisia za wengi baada ya kuonekana wakiwa kwenye mavazi ya kipekee ya harusi ya asili.
Muziki, filamu, sanaa na maisha ya kijamii.

MWANAMITINDO na mjasiriamali, Adolphine Manywa, akiwa na mwenza wake wameteka hisia za wengi baada ya kuonekana wakiwa kwenye mavazi ya kipekee ya harusi ya asili.

MWANAMITINDO na muigizaji, Prisca Lyimo, amevikwa rasmi taji la Miss Cosmo Tanzania 2026 kwenye usiku wa fainali kuu ya mashindano ya Miss Grand Tanzania na Miss Cosmo Tanzania.
KATIKA suala la mitindo na utanashati, ubunifu ni jambo muhimu zaidi kwa kuwa ndiyo kigezo pekee kinachoweza kumtofautisha mtu mmoja au mwingine.
MWANAMUZIKI na nguli wa R&B, Usher Raymond ameonyesha muonekano wa kipekee wa sebule ya jumba lake la kifahari lililopo Atlanta, Georgia, Marekani kupitia jarida mashuhuri la Architectural Digest.
MWANAMUZIKI mkongwe wa Hip Hop nchini, Joseph Mbilinyi maarufu Sugu, amewataka wasanii kutumia umaarufu wao kuanzisha na kukuza biashara badala kutegemea sanaa pekee.