Habari
SELF yatoa mikopo ya bilioni 138.28/- ndani ya miaka mitatu
Mfuko waripoti kuwafikia wanufaika zaidi ya 131,000 na kusaidia kutengeneza ajira zaidi ya 262,000, huku ukiimarisha upatikanaji wa mitaji kwa wajasiriamali, wanawake na vijana.

MFUKO wa SELF Microfinance Fund umetoa mikopo yenye thamani ya Shilingi bilioni 138.28 katika kipindi cha 2023 hadi 2025, na kuwafikia wanufaika 131,312 katika Tanzania Bara na Zanzibar.
Takwimu zilizowasilishwa na Mtendaji Mkuu wa mfuko huo, Santiel Manongi, zinaonesha kuwa wanawake 66,969, sawa na asilimia 51 ya wanufaika wote, walinufaika na mikopo hiyo. Vijana walikuwa 19,696.
Kikomo cha bure kimefikia
Umesoma makala 3 za bure mwezi huu
Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.
Mwezi
TSh 8,000
kwa mwezi
Mwaka
TSh 80,000
kwa mwaka
Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.
Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa