Rukia maudhui makuu
Pambazuko
Ukweli Hauna Kutu

Vituko vya Wakubwa

Maajabu ya Rais Mobutu akiwa Ikulu DRC - III

TUNAENDELEA simulizi na visa, vituko na mikasa vilivyofanywa na Rais wa Zaire (sasa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo), Mobutu Sesseseko Kuku wa Zabanga.

Alhamisi, 17 Septemba 2026 · 12:42Dakika 2 kusomaToleo 182, uk. 32
Rais Mobutu
Rais Mobutu — Picha kutoka Maktaba ya Pambazuko

TUNAENDELEA simulizi na visa, vituko na mikasa vilivyofanywa na Rais wa Zaire (sasa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo), Mobutu Sesseseko Kuku wa Zabanga.

Huyu alikuwa kiongozi aliyechukua madaraka baada ya mapinduzi, miaka michache baada ya kifo cha rais wa kwanza baada ya wakoloni, Patrice Lumumba.

Kikomo cha bure kimefikia

Umesoma makala 3 za bure mwezi huu

Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.

Mwezi

TSh 8,000

kwa mwezi

Mwaka

TSh 80,000

kwa mwaka

Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.

Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa

Soma Pia