Uchambuzi
Uhuru wa Lissu unaanzia wapi, uhaini wake unaishia wapi?
Ansbert Ngurumo akiwa na Lissu wakati amelazwa Hospitali ya Nairobi, Kenya.
NIMEMFAHAMU Tundu Lissu binafsi tangu mwaka 2002, wakati akiwa bado mwanasheria kijana aliyekuwa akipambana na Serikali ya Rais Benjamin Mkapa.
Muda mrefu kabla hajawa mgombea urais, kiongozi wa kitaifa wa chama kikuu cha upinzani au mshtakiwa katika mojawapo ya kesi nzito zaidi za kisiasa katika historia ya Tanzania, hulka yake ya kukabiliana na mamlaka ilikuwa tayari imechomoza hadharani.
Kwa wanachama
Endelea kusoma makala hii
Habari za uchunguzi zinagharimu muda na rasilimali. Jiunge na Pambazuko ili kusoma makala zote na kuunga mkono uandishi huru wa Kiswahili.
Mwezi
TSh 8,000
kwa mwezi
Mwaka
TSh 80,000
kwa mwaka
Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.
Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa