Rukia maudhui makuu
Pambazuko
Ukweli Hauna Kutu

Burudani

Diamond: Nilikuwa mpiga ngoma kabla ya kuwa mwanamuziki

Kila mtu ana historia yake; nyepesi na ngumu pia. Ona mwanamuziki Diamond Platinums anasema kuwa aliwahi kuwa mpiga ngoma. Hii sasa ni historia, kwani hayuko huko tena.

Jumatatu, 28 Septemba 2026 · 06:00Dakika 1 kusomaToleo 184, uk. 42
Diamond
Diamond — Picha kutoka Maktaba ya Pambazuko

MSANII wa Bongo Fleva, Naseeb Abdul maarufu Diamond Platnumz, amesema kabla ya kuwa mwanamuziki alikuwa mpiga ngoma jambo ambalo bibi yake hakutaka afanye.

Diamond ametoa kauli hiyo juzi akiwa katika Uwanja wa Ndege wa Songwe kwa ajili ya kushiriki kwenye Tulia Traditional Dance iliyoandaliwa na Taasisi ya Tulia Trust.

“Kabla ya kuwa mwanamuziki nilikuwa mpiga ngoma, ila bibi yangu hakutaka nifanye kazi hiyo,”amesema kwa kifupi wakati akihojiwa na waandishi wa habari.

  • diamond
  • bongo fleva
  • muziki

Soma Pia