Rukia maudhui makuu
Pambazuko
Ukweli Hauna Kutu

Habari

DSE yavunja rekodi, mtaji wafika trilioni 40/-

KUIMARIKA kwa uchumi wa Tanzania kutaonekana zaidi kwa watu na taasisi kuwa wamiliki wa moja kwa moja wa misingi mikuu ya uchumi kupitia Soko la Hisa la Dar es Salaam (DSE) ambalo sasa linakua zaidi.

Jumatatu, 14 Septemba 2026 · 03:00Dakika 4 kusomaToleo 182, uk. 16
Mkurugenzi Mtendaji wa DSE, Peter Nalitolela
Mkurugenzi Mtendaji wa DSE, Peter Nalitolela — Na Mpigapicha Wetu

SOKO la Hisa la Dar es Salaam (DSE) limeandika historia kubwa kwa kufikia kiwango cha juu cha mtaji cha Shilingi trilioni 40.

Hatua hiyo inadhihirisha kuongezeka kwa thamani ya kampuni zilizoorodheshwa na imani ya wawekezaji katika soko la mitaji nchini.

Kikomo cha bure kimefikia

Umesoma makala 3 za bure mwezi huu

Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.

Mwezi

TSh 8,000

kwa mwezi

Mwaka

TSh 80,000

kwa mwaka

Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.

Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa

Soma Pia