Michezo
Huyo Raphinha nyie msikieni tu!
MSHAMBULIAJI wa pembeni wa Timu ya Barcelona ya Hispania, Raphael Dias Belloli ‘Raphinha’ ameendeleza moto wa kufumania nyavu za wapinzani kwa kupachika mabao 12 katika michezo saba ya ligi kuu ya nchi hiyo, La Liga -2026/27.
Katika mchezo wa Barcelona dhidi ya Sevilla uliochezwa mwishoni mwa wiki – Jumamosi, Septemba 19, Raphinha aliiwezesha timu yake kurejea mchezoni baada ya kuwa nyuma kwa bao 1 dhidi. Alifunga mabao yote matatu kwa timu yake.
Raphinha alichomoa na kuongeza kamba nyigine mbili na kupiga hattrick ambayo ni ya pili msimu huu katika michezo saba. Aliweka kimiani mabao matatu dhidi ya Racing; kuifunga Valancia bao moja; kufunga mabao mawili dhidi ya Vallecano; mabao mawili dhidi ya Eche huku akifunga moja dhidi ya Bilbao.
Kikomo cha bure kimefikia
Umesoma makala 3 za bure mwezi huu
Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.
Mwezi
TSh 8,000
kwa mwezi
Mwaka
TSh 80,000
kwa mwaka
Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.
Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa