Habari Kuu
Jaji Warioba, Prof Tibaijuka wakalia kuti kavu CCM
Makada wa siku nyingi wa CCM; Jaji Warioba na Prof. Tibaijuka, huenda wakapewa "kadi nyekundu" ya kuwafurusha ndani ya chama hicho tawala, Pambazuko laeleza.

KUNA dalili kwamba Chama Cha Mapinduzi (CCM) kinajiandaa kuchukua hatua za kinidhamu dhidi ya makada wake wawili wastaafu, Jaji Joseph Sinde Warioba na Profesa Anna Kajumulo Tibaijuka, ikiwamo uwezekano wa kuwavua uanachama.
Taarifa zilizofikishwa katika chumba cha habari cha Pambazuko zinaeleza kuwa viongozi hao wameandikiwa barua za wito wa kufika mbele ya vikao vya chama kujibu tuhuma zinazowakabili.
Kikomo cha bure kimefikia
Umesoma makala 3 za bure mwezi huu
Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.
Mwezi
TSh 8,000
kwa mwezi
Mwaka
TSh 80,000
kwa mwaka
Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.
Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa