Rukia maudhui makuu
Pambazuko
Ukweli Hauna Kutu

Habari Kuu

Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar yaiva

Sasa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar (SUK) iko tayari. Bado hatua chache tu - pengine ya kutangazwa rasmi, kwani mambo mengi yamekamilishwa.

Alhamisi, 17 Septemba 2026 · 10:52Dakika 2 kusomaToleo 182, uk. 28
Rais Mwinyi na Othman Masoud Othman.
Rais Mwinyi na Othman Masoud Othman. — Picha kutoka Maktaba ya Pambazuko

RAIS wa Zanzibar Dkt. Hussein Ali Mwinyi ameitangaza Kamati ya Pamoja ya Majadiliano itakayofuatilia na kuchambua mambo yaliyokubaliwa na vyama viwili vya siasa vilivyokamilisha mazungumzo ya kuondoa mvutano wa kisiasa ulioibuka tena baada ya uchaguzi mkuu wa Oktoba mwaka jana.

Kamati hiyo itaongozwa na wenyeviti wawili, mmoja kila upande kati ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) na Chama cha ACT Wazalendo.

Kikomo cha bure kimefikia

Umesoma makala 3 za bure mwezi huu

Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.

Mwezi

TSh 8,000

kwa mwezi

Mwaka

TSh 80,000

kwa mwaka

Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.

Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa

Soma Pia