Rukia maudhui makuu
Pambazuko
Ukweli Hauna Kutu

Habari

Mtifuano wa maslahi, madaraka jezi za Taifa Stars

Kumekuwepo na vuta-nikuvute kuhusu ubora wa jezi za Taifa Stars kati ya waziri mwenye dhamana, Makonda, mzabuni na mawazo gongana ya wadau, Pambazuko linaeleza kinaga-ubaga.

Jumapili, 20 Septemba 2026 · 21:39Dakika 6 kusoma
Mfanano wa jezi za Taifa Stars ambazo zimeibua sintofahamu.
Mfanano wa jezi za Taifa Stars ambazo zimeibua sintofahamu. — Picha ya AI ikutoka Pambazuko

MVUTANO kuhusu jezi za timu za Tanzania kwenye michuano ya kimataifa, umechukua sura mpya ambapo wadau wameubatiza jina la “mtifuano.”

Baadhi ya wadau hao wanaona kuwepo kwa vita ya maslahi, mapambano ya madaraka na wengine wakiutafsiri kuwa sehemu muhimu ya kuboresha utendaji wakati nchi ikiwa kwenye maandalizi ya mashindano ya Kombe la Mataifa ya Afrika (Afcon 2027).

Kikomo cha bure kimefikia

Umesoma makala 3 za bure mwezi huu

Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.

Mwezi

TSh 8,000

kwa mwezi

Mwaka

TSh 80,000

kwa mwaka

Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.

Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa

Soma Pia