Rukia maudhui makuu
Pambazuko
Ukweli Hauna Kutu

Unataka kukopa SELF Fund? Fanya haya

Wakopaji wanashauriwa kujenga historia nzuri ya mikopo, kurasimisha biashara, kuimarisha miamala ya benki na kuwa na nyaraka za mali zinazokidhi masharti ya dhamana.

Jumatano, 28 Oktoba 2026 · 11:16Dakika 4 kusoma
Afisa Mtendaji MKuu wa Self ZMicrofinance Fund, Santiel manongi
Afisa Mtendaji MKuu wa Self ZMicrofinance Fund, Santiel manongi — Green Waves Media

Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam

Wajasiriamali wanaotaka kupata mikopo kutoka Mfuko wa SELF Microfinance Fund wanapaswa kujenga historia nzuri ya ukopaji, kurasimisha biashara zao na kuonesha uwezo wa kurejesha fedha kwa wakati, kwa mujibu wa Mkurugenzi wa Biashara na Fedha wa mfuko huo, Petro Mataba.

Kikomo cha bure kimefikia

Umesoma makala 3 za bure mwezi huu

Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.

Mwezi

TSh 8,000

kwa mwezi

Mwaka

TSh 80,000

kwa mwaka

Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.

Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa

Soma Pia