Rukia maudhui makuu
Pambazuko
Ukweli Hauna Kutu

Kutoka Kesi ya Lissu

Ushahidi wa simanzi kutoka kwa Heche

MAKAMU Mwenyekiti wa Chadema, John Heche, ambaye ni shahidi wa Tundu Lissu katika kesi ya uhaini inayomkabili mwenyekiti wake huyo, ameweka wazi matukio ya kusikitisha.

Alhamisi, 17 Septemba 2026 · 10:31Dakika 4 kusomaToleo 182, uk. 22
John Heche (mwenye kofia) akiwa na Tundu Lissu kwenye picha ya kutengenezwa.
John Heche (mwenye kofia) akiwa na Tundu Lissu kwenye picha ya kutengenezwa. — Picha zote kutoka Maktaba ya Pambazuko

UMATI wa watu unaofuatilia ushahidi wa kesi ya uhaini katika Mahakama Kuu - Masijala Ndogo ya Dar es Salaam, umepitishwa katika ushahidi wenye mnyororo wa matukio ya simanzi uliowahi kufanyiwa viongozi wa chama hicho.

Mwenye kubeba simulizi zaidi ya simanzi ni kutoka kwa Makamu Mwenyekiti wa Chadema, John Heche wakati akiendelea kutoa ushahidi wake katika kesi inayomkabili mwenyekiti wake, Tundu Lissu.

Kikomo cha bure kimefikia

Umesoma makala 3 za bure mwezi huu

Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.

Mwezi

TSh 8,000

kwa mwezi

Mwaka

TSh 80,000

kwa mwaka

Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.

Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa

Soma Pia