Afya ya Kimwili
Usimfanyie masaji ya nguvu mgonjwa wa kiharusi
KIHARUSI ni dharura kubwa ya kitiba inayotokea pale mzunguko wa damu kwenda kwenye ubongo unapokatika au pale mshipa wa damu unapopasuka.
KIHARUSI ni dharura kubwa ya kitiba inayotokea pale mzunguko wa damu kwenda kwenye ubongo unapokatika au pale mshipa wa damu unapopasuka.
Katika jamii zetu, mara nyingi mgonjwa anapopooza kutokana na kiharusi, ndugu hukimbilia kumfanyia ukandaji (masaji) wakati mwingine kwa nguvu sehemu mbalimbali za mwili huku wakiamini itarudisha utendaji kazi wa misuli na mwili.
Kikomo cha bure kimefikia
Umesoma makala 3 za bure mwezi huu
Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.
Mwezi
TSh 8,000
kwa mwezi
Mwaka
TSh 80,000
kwa mwaka
Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.
Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa