Habari Kuu
Utulivu watawala mwaka mmoja baada ya vurugu za uchaguzi
Hakuna tishio la kuwepo kwa maandamano yaliyokuwa yakihimizwa kufanyika leo - Oktoba 29, 2026 wakati Watanzania wakikumbuka kutokea kwa vurugu wakati na baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka jana. Soma zaidi...

HALI ya utulivu imeonekana leo katika mikoa mitano ya Dar es Salaam, Mbeya, Arusha, Mwanza na Tanga, wakati Tanzania ikitimiza mwaka mmoja tangu vurugu zilizotokea wakati na baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka jana; Oktoba 29, 2025.
Mikoa hiyo mitano ndiyo ilikumbwa na vurugu zaidi na rekodi zinaonyesha kuwa iliongoza kwa takwimu za vifo na majeruhi. Taarifa rasmi za serikali zinaeleza kurekodiwa mwa vifo 518.
Kikomo cha bure kimefikia
Umesoma makala 3 za bure mwezi huu
Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.
Mwezi
TSh 8,000
kwa mwezi
Mwaka
TSh 80,000
kwa mwaka
Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.
Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa